MIM รุ่นที่ 16 (รหัส 63) 

ลำดับ ชื่อ - สกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นายปิยนัฐ ไพรพฤกษ์ บริหารธุรกิจบัณฑิต(การจัดการอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
2 นายอรรถพล อรุณรัตน์ วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต(วิศวกรรมเครื่องกล) Prince of Songkla university
3 นางจีรนุช อักโขมี วิทยาศาสตรบัณฑิต(ผลิตกรรมชีวภาพ) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
4 นายปฐมภพ นิ่มดำ สถาปัตยกรรมบัณฑิต(สถาปัตยกรรมศาสตร์) มหาวิทยาลัยรังสิต
5 นายปภาวิน ปิ่นทองพันธุ์ ปริญญาตรี(วิศวกรรมเครื่องกล) มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
6 นางสาวณัฐธิดา อัมโร วิศวกรรมศาสตร์(วิศวกรรมเคมี) มหาวิทยาลัยสงขลานคริทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่
7 นายดัสกร สุวรรณศรี secondary education(Sci-Math) Patongpratankeereewat
8 นายธนทร กิจตินันท์ วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต(วิศวกรรมเมคาทรอนิกส์) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
9 นายไกรวิทย์ ชูชาติ วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม) สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน
10 นางสาวขนิษฐา สุวรรณมณี วิทยาศาสตร์บัณฑิต(จุลชีววิทยา) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
11 นายณัฐพล วงศ์สุขมนตรี เทคโนโลยีบัณฑิต(เทคโนโลยีอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยราชภัฎสงขลา
12 นายไฟซ้อล ประชานิยม เทคโนโลยีบัณฑิต(เทคโนโลยีอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยราชภัฎสงขลา
13 นางสาวณัฐชา โพชนุกูล วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมโยธา) มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
14 นางสาวสุมาลี เขียดนิล วิศวกรรมศาสตร์(วิศวกรรมเคมี) สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน
15 นางสาวสีระรัตน์ จันทร์ใย B.eng(Manufacturing Engineer) ม.สงขลานครินทร์
16 นางสาวณัฐสิมา เวชมงคล Engineering(Biomedical Engineering) Prince of Songkla University
17 นายศุภชัย รักษ์ทอง บริหารธุรกิจบัณฑิต มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
18 นายขจรศักดิ์ กองลุน สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช
19 นายพฤษ์วิสาข์ บุญยอด วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมเครื่องกล) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

 

MIM รุ่นที่ 17 (รหัส 64)

ลำดับ ชื่อ - สกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นายสุรเกียรติ ทองเกียรติ วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต(วิศวกรรมเครื่องกล) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
2 นายปณิธาน แก้วเจริญ วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต(วิศวกรรมเมคาทรอนิกส์) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
3 นายวรพจน์ ศิริไพศาล วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมอุตสาหการ) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
4 นายวาศิษฏ์ วงษ์โรจนกุล วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมเมคาทรอนิกส์) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
5 นายจิรศักดิ์ โยมเมือง วิทยาศาสตรบัณฑิต (วท.บ.)(เทคโนโลยีอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
6 นายคณิเสฎฐ์ บัวทอง อุตสาหกรรมศาสตรบัณฑิต(เทคโนโลยีอุตสาหการ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
7 นางสาวสาวิตรี ปาลาเร่ วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมโยธา) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
8 นางสาวเยาวพา นาเกลือ วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมไฟฟ้า) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
9 นายธีรภัทร ศิริเสถียร วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต Walailak University
10 นายกฤตเมธ นพภาษี วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมเคมี) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

 

 

MIM รุ่นที่ 18 (รหัส 65)

ลำดับ ชื่อ - สกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นางสาวรัศมีแข เกษตรสุนทร วิทยาศาสตรบัณฑิต มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่
2 นายคเณศ บุณยรัตน์ วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมเครื่องกล) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 
3 นายธนกร อนันทกุล อุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
4 นายอรุณ แก้วชูเสน วิทยาศาสตร์บัณฑิต(เทคโนโลยีอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
5 นายนพรัตน์ กาญจนันท์ เทคโนโลยีบัณฑิต(เทคโนโลยีการผลิต) มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
6 นายธนกร ด้วงศิริ Bachelor of Engineering Rajamangala University of Technology Srivijaya
7 นายวิฆเนศ เพชรสุวรรณ์ วศ.บ. วิศวกรรมศาสตรบัณฑิต(วิศวกรรมอุตสาหการ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
8 MISS เจนนิสา กาสาวพัฒร์ Bachelor's degree(Chemical and Process Engineering) Walailak University
9 นายคณิน ตันรัตนากร Mechanical Engineering Kasetsart Universuty
10 นายวุฒิชัย จีรธนวัฒน์ เทคโนโลยีบัณฑิต(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
11 นางสาวลีนี ละหมาน วิทยาศาสตรบัณฑิต(เคมีอุตสาหกรรม) มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตพัทลุง
12 นายณัฐพงษ์ ทวีแก้ว วิศวกรรมศาสตร์(วิศวกรรมการผลิต) มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

 

 

 

 

 

 

สนใจสมัครทาง internet ได้ที่ www.grad.psu.ac.th/admission/