MIM รุ่นที่ 6 

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นางสาวอนนทพรรธน์  อุปถัมภ์ บธ.บ.(คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) ม.อ.
2 นายชินภัทร์  ดวงงามยิ่ง วศ.บ.(วิศวกรรมเครื่องกล) ม.อ.
3 นางสาวอมรรัตน์  กี่บุตร ปริญญาตรี(เคมี) ม.อ.
4 นายพิสนธ์  หนูฉ้ง วศ.บ.(เครื่องมือและวัสดุ) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้า ธนบุรี
5 นายสันติชัย  ช่วยศรีนวล ปริญญาตรี(เทคโนโลยีอุตสาหกรรม) ม.ราชภัฎสงขลา
6 นายภานนท์  จันทวงศ์ ปริญญาตรี(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
7 นางสาวจุฑารัตน์  ชูเชิด ปริญญาตรี(เทคโนโลยีเสื้อผ้า) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
8 นางสาวปาริชาต  เกื้อสุทธิรักษ์ บธ.บ.(การจัดการทรัพยากรมนุษย์) ม.หาดใหญ่
9 นางสาวอมรรัตน์  ธานีรัตน์ วท.บ.(ชีววิทยา) ม.ทักษิณ
10 นายศราวุธ  นครชัย ปริญญาตรี(MARINE ENGINEER) ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี
11 นายเกชาศักดิ์  ลิ้มไส้หั้ว *** ส.เทคโนโลยีราชมงคล
12 นางสาวกิตติมา  ชาติชาคร วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
13 นายวิมล  บุญรอด (วิศวกรรมอุตสาหการ-เครื่องมือกล) ส.เทคโนโลยีราชมงคล วิทยาเขตภาคใต้
14 นายสิทธิพล  เกิดคง วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
15 นายวิชาญ  จำปางาม ประกาศนียบัตร 5 ปี(Engine Department) ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี
16 นางกรวรรณ  ปลอดแคล้ว ปริญญาตรี(อุตสาหกรรมเกษตร) ม.อ. วิทยาเขตหาดใหญ่
17 นายทวี  โรจนสิริสวัสดิ์ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
18 นายนนทพน  โรจนพิทยากุล วศ.บ.(เครื่องกล) ม.อ.
19 นายเอกวัฒน์  บุญมี วศ.บ.(วิศวกรรมวัสดุ) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
20 นางสาวปาริชาต  เกื้อสุทธิรักษ์ บธ.บ.(การจัดการทรัพยากรมนุษย์) ม.หาดใหญ่
21 นายสถาพร  ทองคำ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
22 ว่าที่ร้อยตรีกฤษณะ  ตันหยง วศ.บ.(วิศวกรรมสารสนเทศ) ส.เทคโนโลยีเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
23 นายเด่นชัย  ทองราช ปริญญาตรี(อุตสาหการ) ม.เกษมบัณฑิต
24 นางสาวอาธิตา  แก้วทอง ปริญญาตรี(วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ม.อ.
25 นายณัฐพล  สุนทรอภิรักษ์ วศ.บ.(วิศวกรรมเครื่องกล) ม.เกษตรศาสตร์
26 นายณัฐวุฒิ  จันทร์เมือง วศ.บ.(เครื่องกล) ม.อ. วิทยาเขตหาดใหญ่
27 นางสาวปิยธิดา  ปานเกล้า ปริณญาตรี(เมคคาทรอนิกส์) ส.เทคโนโลยีปทุมวัน
28 นายศิริชัย  สุขทาน วศ.บ.(วิศกรรมไฟฟ้า) ม.เทคโนโลยีมหานคร
29 นายอิสมาแอน  โปติล่ะ ปริญญาตรี(วิศวกรรมอุตสาหการ) ส.เทคโนโลยีราชมงคล
30 นายมูฮำหมัด  เบ็ญโส๊ะ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
31 นางสาวนฤมล  รัตนโชเต ปริญญาตรี(วิทยาศาสตร์) ม.ราชภัฏสงขลา
32 นายรัตวัน  สุขสุวรรณ Engineering)(Electrical Engineering) South-East Asia University
33 นางสาวกนกพร  สุขยฤกษ์ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
34 นายชวิษฐา  ลิ่มสกุล วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
35 นายวิทวัส  เจตนา วิศวกรรมอุตสาหการ ม.ศิลปากร
36 นางสาวอชรายุ  จันทรนุกูลกิจ วศ.บ.(ปิโตรเคมีและวัสดุพอลิเมอร์) ม.ศิลปากร
37 นายมูฮำหมัด  เบ็ญโส๊ะ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
38 นายกนกพล  แดงดี ป.ตรี(ออกแบบเครื่องจักรกล) ม.เทคโนโลยีพระนครเหนือ
39 นายอารีย์  ผลเจริญ วท.บ.(เคมี) ม.อ.

 

MIM รุ่นที่ 7

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นางสาวณ ภัทร  โอชฏิน วท.บ.(เทคโนโลยียาง) ม.อ.วิทยาเขตปัตตานี
2 นายศุภฤกษ์  นิลรัตน์ วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
3 นางสาวปัญญพร  เพชรศรี วท.บ.(เคมี) ม.อ.
4 นายปกครอง  รักษ์ทอง วท.บ.(เทคโนโลยีชีวภาพ) ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน
5 นางสาวชานิตา  วงศ์อภัย อส.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
6 นางสาวรัตนา  กูเล็ม วท.บ.(อุตสาหกรรมเกษตร) ม.อ.
7 นายมนกวี  เตชะพันธุ์ วท.บ.(ฟิสิกส์อุตสาหกรรมและอุปกรณ์การแพทย์) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
8 นางสาวภาวิณี  สุวรรณจันทร์ วศ.บ.(ปิโตรเคมีและวัสดุพอลิเมอร์) ม.ศิลปากร
9 นางสาวเปรมวดี จิตเที่ยง วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
10 นายสมศักดิ์ จีนาพงศ์ ศิลปศาสตร์ ม.สุโขทัยธรรมาธิราช
11 นายพีระพงษ์ ชูแก้ว วท.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.ราชภัฎสงขลา
12 นายรวิศ คำหาญพล อก.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.เกษมบัณฑิต
13 นายภาณุมาศ ข่ายม่าน คอ.บ (วิศวกรรมไฟฟ้า) ส.เทคโนโลยีราชมงคล
14 นางสาวสุชาปรี ชัยเสนะ วท.บ. (สถิติ) ม.อ.
15 นายกัมปนาท  สารศาสตร์บัญชา วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.ขอนแก่น
16 นายสุรทัย  เรืองกูล วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.วิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
17 นายนันทวิทย์  มณีสว่างวงศ์ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
18 นายปิยะวัฒน์  ศรีปานรอด วศ.บ.(วิศวกรรมเมคาทรอนิกส์) ม.อ. วิทยาเขตหาดใหญ่
19 นายภาคภูมิ  เฉิดฉิ้ม วศ.บ.(วิศวกรรมวัสดุและโลหะการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
20 ว่าที่ร้อยตรีวรพล  แซ่เอี้ยว ทล.บ.(วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี) ม.สุโขทัยธรรมธิราช
21 นายณัฐพล  สุนทรอภิรักษ์ วศ.บ.(เครื่องกล) ม.เกษตรศาสตร์
22 นายสมชาย  เลียบทวี อส.บ.(วิศวกรรมเครื่องกล) ม.ราชมงคลศรีวิชัย
23 นายคงฤทธิ์  เรืองไมตรี วท.บ.(สถิติ) ม.อ.
24 นางสาววิไลวรรณ  แก้วจัง วศ.บ.(วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) ม.อ.
25 นางสาวศิริธร  บรรจงธุระการ สถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต
(ศิลปอุตสาหกรรม)
ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
26 นายปกรณ์  ช่วยเจริญ วศ.บ.(วิศวกรรมพลาสติก) ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
27 นายเตชวัฒน์ มีศรี วท.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.ราชภัฎสงขลา
28 นายธรรมรัตน์ วิเชียรรัตน์ วท.บ.(เทคโนโลยีวัสดุภัณฑ์) ม.อ.
29 นายอภิสิทธิ์ ชินรัตน์ วท.บ.(วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์) ม.อ.

 

MIM รุ่นที่ 8 

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นายณรงค์ฤทธิ์  นุ่มทอง วศ.บ.(เมคาทรอนิค) ม.อ.
2 นางสาวสุพิชฌาย์ นิลโมจน์ วศบ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
3 นายโชติอนันต์ ชาวเชียงยืน ช่างกลโรงงาน ม.เทคโนโลยีราชมงคล วิทยาเขตขอนแก่น
4 นายสุริยันต์ จอมธนชัย บธ.บ.(การจัดการ-วิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม) ม.บูรพา
5 นางสาวบัณฑิตา  ไชยมณี วท.บ.(เทคโนโลยีวัสดุภัณฑ์) ม.อ.
6 นางสาวสุจิตรา  สุวรรมาลา วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.วลัยลักษษณ์
7 นางสาวอุษา คะเณ  บธ.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
8 นางสาวณัชยา แซ่เจิ้น วท.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.อ. วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี
9 นายพัฒนิศ  มานีวัน วศ.บ.(อุตสาหาการ) ม.อ.
10 ว่าที่ร้อยตรีกิติศักดิ์ หมัดอะด้ำ อส.บ.(เทคโนโลยีอุตสาหการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
11 นางสาวรุสนีย์  หยีเหยง วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
12 นางสาวศิรประภา  ธรรมพิทักษ์ วศ.บ.(อุตสาหาการ) ม.อ.
13 นางสาวศิรินทิพค์ ฤทธิรงค์ วศ.บ. (อุสาหกรรมเกษตร) ม.วลัยลักษณ์
14 นายณฤพนธ์ ซี่โฮ่ บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) ม.รามคำแหง
15 นายวรัญญู เพชรตีบ วท.บ.(วัสดุศาสตร์ (อุตสาหกรรมการยาง) ม.แม่โจ้ เชียงใหม่
16 นายณัฐวุฒิ ศรีวิรัตน์ อส.บ.(เทคโนโลยีอุตสาหการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
17 นายสุรศักดิ์ สุขม่อย อส.บ.(เทคโนโลยีการผลิต) ส.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ
18 นายศราวุฒิ พรหมจรรย์ วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
19 นางสาวสุวิชา ดำเม็ง วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ)  ม.อ.
20 นางสาวกาญจนา แซ่แต้ วท.บ.(เคมี) ม.อ.
21 นางสาวจันทิมา ไชยธาดา บธ.บ.(การจัดการเทคโนโลยีสารสนเทศ) ม.อ.
22 นายณัฐพัชร ย้อยเสริฐสุด อก.บ.(เทคโนโลยีเครื่องกล) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
23 นายไพบรูณ์  มีสง วท.บ(เทคโนโลยีอุตสาหกรรมก่อสร้าง) ม.ราชภัฎภูเก็ต
24 นายชัยยุทธ์ อ่อนอินทร์ บธ.บ. วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคใต้      
25 นางสาวกนกวรรณ รอบคอบ  วศ.บ.  ม.วลัยลักษณ์      

 

MIM รุ่นที่ 9

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นางสาวอัญชลี อินทจันทร์ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.เกษตรศาสตร์
2 นางสาวจุฑาทิพย์ วิญญูเจริญกุล วศ.บ.(วิศวกรรมเคมี) ม.อ.
3 นายสิริชัย บัวมาก วศ.บ.(วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) ม.อ.
4 นายพิทยุตม์ คงพ่วง วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.อ.
5 นางสาวยูนิเซฟ มาศวิเชียร วศ.บ.(วิศวกรรมการจัดการ) ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
6 นายมานพ นิลรัตน์ อส.บ.(เทคโนโลยีเครื่องต้นกำลัง) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
7 นางสาวธนิกานต์ แก้วขาว วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.รามคำแหง
8 นายวีรยุทธ สุภาวีระ (เทคโนโลยีเครื่องกล) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
9 นางสาวกนกวรรณ ชูโชติ วศ.บ.(วิศวกรรมเคมี) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
10 นายมนตรี พรหมศิลา วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
11 นายภานุวัฒน์ สาระพร วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) ส.เทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
12 นางอังคณา  ปัตตพัฒน์ บธ.บ. ม.กรุงเทพ
13 นายอภิชาติ หนุนชู อส.บ.(เทคโนโลยีอุตสาหการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
14 นายประกฤษณ์ จองปัญญาเลิศ การจัดการอุตสาหกรรม ม.หาดใหญ่
15 นางสาวอรวรรณ เอี่ยมศิริ วท.บ.(เคมีอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีราชมงคล (กรุงเทพ)
16 ร้อยตรีโอม มาลัยหอม วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้าสื่อสาร) โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า
17 นายอดิศร บุญวรรณ วศ.บ.(วิศวกรรมเครื่องกล) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
18 นางสาวดาริน เปรมปรีชา วท.บ. (เคมี) ม.อ.
19 นายพิทักษ์ สมฤทธิ์ (เทคโนโลยีการจัดการอุตสากรรม) ม.ราชภัฏราชนครินทร์

 

MIM รุ่นที่ 10

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล วุฒิการศึกษา สถาบัน
1 นางสาววินิตา สุวรรณสะอาด วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.เกษตรศาสตร์ 
2 นางสาวคลอปิติ วัฒนา บธ.บ.(การจัดการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
3 นางสาวมาเรียม ค่ายคำ วท.บ.(วิทยาศาสตร์พอลิเมอร์) ม.อ.
4 นายสนธิกิจ  ลิมปนาวาณิช วศ.บ(วิศวกรรมระบบควบคุม) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
5 นางสาวอรปรียา เล่งวงค์ วศ.บ.(วิศวกรรมเคมี) ม.อ.
6 นายกิตติพงศ์  เพทาย วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.เกษตรศาสตร์
7 นายอนุรักษ์  บุญมาก วท.บ.(การจัดการอุตสาหกรรมยาง) ม.อ.วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี
8 นายณัฐพงศ์ เต็งทอง วท.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม-พาณิชยนาวี) ม.บูรพา
9 นางสาวกนกวรรณ แสงศิริ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ)  ม.รังสิต
10 นางสาวสัลมี บาราเฮง วศ.บ.(วิศวกรรมเคมีและกระบวนการ) ม.วลัยลักษณ์
11 นายมูฮำมัด มาแกง วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.อ.
12 นางสาวรัตนา จันทร์นาม วท.บ.(เคมี) ม.ทักษิณ
13 นายวรวรรธน์ เรืองเกียรติกุล

ครุศาสตร์อุตสาหกรรมบัณฑิต

(วิศวกรรมอุตสาหการ)

ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
14 นายวรายุทธ จันทร์พราหมณ์ บธ.บ.(การจัดการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
15 นางสาวสราลี ล่องนาวา วศ.บ.(วิศวกรรมการวัดคุม) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
16 นางสาวณัฎฐินี แสงใส วศ.บ.(วิศวกรรมวัสดุ) ม.อ.
19 นายสุกฤษฎิ์ เจริญไทย บธ.บ.(การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ) ม.กรุงเทพ
18 นายสมพล นาคหวัง วศ.บ.(วิศวกรรมไฟฟ้า) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
19 นางสาวเสาวรัตน์ เรืองรอง วศ.บ.(วิศวกรรมเหมืองแร่) ม.อ.
20 นายเอกวิทย์ สมบูรณ์ วศ.บ.(วิศวกรรมเหมืองแร่) ม.อ.
21 นายประกฤษณ์ จองปัญญาเลิศ บธ.บ(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.หาดใหญ่
22 นายยุทธพล สกุลหลง วศ.บ.(วิศวกรรมการผลิต) ม.อ.
23 นายชุมพร หนูหมื่น บธ.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีราชมงคล
24 นายสนธยา สุขคตะ วศ.บ.(วิศวกรรมอุตสาหการ) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
25 นางสาวอุไรวรรณ พลศรีนวล วท.บ.(สุขศาสตร์อุตสาหกรรมและความปลอดภัย) ม.ทักษิณ
26 นางสาวฐิติรัตน์ ยิ่งกุลเชา วศ.บ.(วิศวกรรมชีวการแพทย์) ม.อ.
27 นางสาวกมลรัตน์ โสระเนตร์ บธ.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.หาดใหญ่
28 นายปิยะวัฒน์ ศรีปานรอด วศ.บ.(วิศวกรรมเมคาทรอนิกส์) ม.อ.
29 นางสาวอัญชัญ อัมพพิไลกุล วท.บ.(เคมีอุตสาหกรรม) ม.เทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
30 นายทวีศักดิ์ หวังดุลยกิติ บธ.บ.(การจัดการอุตสาหกรรม) ม.ธุรกิจบัณฑิตย์
31 นายธุวานนท์ ฉันสุก อก.บ. เทคโนโลยีเครื่องกล (ออกแบบเครื่องกล) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
32 นายศุภพงษ์  เศียรอุ่น วศ.บ.(วิทยาศาสตร์และวิศวกรรมวัสดุ) ม.วลัยลักษณ์
33 นางสาวแวววลี ประมูล วท.บ.(เทคโนโลยีชีวภาพ) ม.เชียงใหม่
34 นางสาวขนิษฐา บัวดำ บธ.บ(การตลาด) ม.กรุงเทพ
35 นายจักรกริศน์ ดาราหะ วศ.บ.(วิศวกรรมการซ่อมบำรุงอากาศยาน) ม.รังสิต
36 นางกชกร เหมือนอินทร์ บธ.บ(บัญชี) ม.รามคำแหง
37 นางสาวปัทมา สุวรรณกระจ่าง วท.บ.(วิศวกรรมแปรรูปอาหาร) ส.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
38 นายรัตวัน สุขสุวรรณ อก.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) ม.เอเซียอาคเนย์